Có gì mới?

Chào mừng bạn đến với diễn đàn Tui Học Web

Vui lòng đăng ký hoặc đăng nhập để sử dụng hết các tính năng của forum nhé!
  • Thông báo: Hiện tại do admin không có nhiều thời gian và không thể tiếp tục quản trị và maintain forum, do đó forum sẽ có dự định được đóng lại từ 06/2022, cảm ơn mọi người đã đồng hành cùng forum suốt thời gian vừa qua. Cảm ơn rất nhiều.

Hỏi đáp Xin tài liệu học về reverse engineering

Hỏi đáp

Baomai

Tế bào
Member
Điểm
1
xin chào mn em muốn học RE để đi crack tool em đã có gg nhiều nhưng tài liệu trên mạng khá ít tiếng anh lẫn việt đều thế với cả tiếng anh em cũng k quá giỏi về tiếng anh nên đọc tài liệu đôi khi cũng không hiểu mn có tài liệu về RE không ạ em xin mong anh dũng cho em xin tài liệu với nếu có :cry:

LeDung

NQA
Administrator
Điểm
28
Website
tuihocweb.com
Tình hình là RE mà tiếng Việt thì hiếm lắm :( nếu có sách tiếng Việt thì kiến thức cũng rất khó hiểu, vì toàn từ chuyên ngành dịch ra đọc nghe lủng củng lắm

Baomai

Tế bào
Member
Điểm
1
Tình hình là RE mà tiếng Việt thì hiếm lắm :( nếu có sách tiếng Việt thì kiến thức cũng rất khó hiểu, vì toàn từ chuyên ngành dịch ra đọc nghe lủng củng lắm
thế anh có tài liệu không ạ cho em xin với hoặc anh học nguồn nào cho e xin nguồn với ạ

Dungdz

Tế bào
Member
Điểm
1
xin chào mn em muốn học RE để đi crack tool em đã có gg nhiều nhưng tài liệu trên mạng khá ít tiếng anh lẫn việt đều thế với cả tiếng anh em cũng k quá giỏi về tiếng anh nên đọc tài liệu đôi khi cũng không hiểu mn có tài liệu về RE không ạ em xin mong anh dũng cho em xin tài liệu với nếu có :cry:
Tự mò ở mấy cái 4rum đó :v

Bài viết và chủ đề liên quan

shape1
shape2
shape3
shape4
shape7
shape8
Bên trên