Có gì mới?

Chào mừng bạn đến với diễn đàn Tui Học Web

Vui lòng đăng ký hoặc đăng nhập để sử dụng hết các tính năng của forum nhé!
  • Thông báo: Hiện tại do admin không có nhiều thời gian và không thể tiếp tục quản trị và maintain forum, do đó forum sẽ có dự định được đóng lại từ 06/2022, cảm ơn mọi người đã đồng hành cùng forum suốt thời gian vừa qua. Cảm ơn rất nhiều.

Chia sẻ Nhận 20GB Free Cloud lưu trữ cho mỗi tài khoản đăng ký mới tại Cloud Treasure

Chia sẻ
Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
Chào các bạn, đang lướt newfeeds thì thấy bên Cloud này quảng cáo và chia sẻ ngay cho anh em. Như anh em biết thì các nền tảng lưu trữ Cloud đang ngày càng nhiều và phổ biến, kèm theo đó là các chính sách lưu trữ ngày càng khắt khe, đại đa số anh em chắc dùng Google Drive, nhưng Google Drive thì nó quét cả virus và hạn chế trong việc upload file lớn. Do đó hôm nay mình share cho anh em chỗ để nhận 20GB free lưu trữ trên cloud mà ko cần quan tâm tới mấy vụ đó.

Treasure Cloud giúp các bạn upload file và chia sẻ nhanh chóng. Cực mượt, đã test nên các bạn yên tâm. Ngoài ra Treasure Cloud không giới hạn tốc độ tải cũng như upload file. Các bạn hoàn toàn có thể tải và upload các kiểu con đà điểu không giới hạn.

Treasure Cloud còn cho phép bạn liên kết với tài khoản Cloud bên thứ ba, dễ dàng chia sẻ và chuyển đổi file giữa các party với nhau.

Bước 1: Truy cập đường dẫn và đăng ký tài khoản:
Ồ, bạn chưa phải thành viên của forum Đăng nhập hoặc đăng ký ngay.

Bước 2: Vào email lấy mã xác nhận và nhận ngay 20 GB free.

Bước 3: Upload file thôi

Bước 4: Share file nhanh chóng

Như vậy Cloud dạng này rất phù hợp cho anh em chia sẻ những file lớn, những file share trên forum hoặc các bài viết ở blog chẳng hạn.
Cảm ơn anh em.

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
Bài viết và chủ đề liên quan
Người mở bài Tiêu đề Diễn đàn Trả lời Date
cluvc01 Xin hướng dẫn Nhận biết công nghệ Pack, mã hóa cho beginner Hỏi đáp ngẫu nhiên 3
A Chia sẻ Chia sẻ TikVPN Premium Free 210 ngày Phần mềm máy tính 2

Bài viết và chủ đề liên quan

shape1
shape2
shape3
shape4
shape7
shape8
Bên trên