Có gì mới?

Chào mừng bạn đến với diễn đàn Tui Học Web

Vui lòng đăng ký hoặc đăng nhập để sử dụng hết các tính năng của forum nhé!
  • Thông báo: Hiện tại do admin không có nhiều thời gian và không thể tiếp tục quản trị và maintain forum, do đó forum sẽ có dự định được đóng lại từ 06/2022, cảm ơn mọi người đã đồng hành cùng forum suốt thời gian vừa qua. Cảm ơn rất nhiều.

Yêu cầu Mấy bác giúp unpack seedauto.

Yêu cầu unpack
Em có dịch ngược thử thì phát hiện nó dùng Powered by SmartAssembly 8.0.3.4821.
Em dùng de4dot thì bị lỗi, lúc debug thì lại bị lỗi không tìm thấy resource.
Link e nó:
Ồ, bạn chưa phải thành viên của forum Đăng nhập hoặc đăng ký ngay.

E làm theo hướng dẫn:
nhưng cũng ko được gì nhiều.
Ngoài ra mấy file dll nó còn pack bằng themida và vmprotect nữa.

macketoi0326

Trứng
Member
Điểm
28
Mình thấy là có vẻ bạn đang vướng ở bước nào đó. Mình làm theo hướng dẫn của video mình thấy hoàn toàn unpack được.
Không biết bạn vướng ở bước nào: Dump file, Dùng reflexil, Dùng SAE?

cntt115

Tế bào
Member
Điểm
1

Hơn nữa là sau khi dùng reflexil là bị lỗi resource khi chạy. E debug thử thì nó quăng lỗi không tìm thấy resource.

cntt115

Tế bào
Member
Điểm
1
E cũng mới tập tành dịch ngược thử. Cái tool này là auto game võ lâm 2, có đứa bạn nhờ giúp. E cũng muốn học hỏi thử như thế nào. Cái tool này buồn cười ở chỗ là nó bắt cập nhật bản mới nhất, hể có bản mới ra thì bản cũ bị not responding :pepe178:. Mấy cái dll đi kèm toàn pack đủ thể loại, bảo vệ nghiêm ngặt vãi nhái :pepe142:

cntt115

Tế bào
Member
Điểm
1
Hiện bản mới nhất của nó thêm lớp vmprotect nữa rồi :pepe142:, đã khó nay càng khó hơn. Cái Core.dll cũng bằng vmprotect luôn. Hổm rầy thử unpack mà khá thất vọng ko được gì cả, xem youtube lội mấy diễn đàn chả cái nào áp dụng đc hết :pepe144:

LaHT1992

Tế bào
Member
Điểm
3
Hiện bản mới nhất của nó thêm lớp vmprotect nữa rồi :pepe142:, đã khó nay càng khó hơn. Cái Core.dll cũng bằng vmprotect luôn. Hổm rầy thử unpack mà khá thất vọng ko được gì cả, xem youtube lội mấy diễn đàn chả cái nào áp
đâu dễ ăn được nó đâu, dễ ăn nhiều thằng bay vào lượm rồi :D . Source đấy mình unpack bản củ của nó chứ bản mới unpack cũng giống tương đối 80% rồi.
fb: <
Ồ, bạn chưa phải thành viên của forum Đăng nhập hoặc đăng ký ngay.
>

cntt115

Tế bào
Member
Điểm
1
Bác chỉ e đi, cái cũ cũng được, học hỏi là chính. Còn cái vmprotect đó thì .NET unpack khác với kiểu viết bằng c++ phải ko bác?
Mà fb chính chủ ko thế bác tự dưng vô thấy giới tính nữ :pepe178:

LaHT1992

Tế bào
Member
Điểm
3
Bác chỉ e đi, cái cũ cũng được, học hỏi là chính. Còn cái vmprotect đó thì .NET unpack khác với kiểu viết bằng c++ phải ko bác?
Mà fb chính chủ ko thế bác tự dưng vô thấy giới tính nữ :pepe178:
bạn ib fb mình đưa link rồi đó

shape1
shape2
shape3
shape4
shape7
shape8
Bên trên